



## **MKATABA WA UTOAJI HUDUMA**

<b>MAELEZO YA HUDUMA</b>	<b>MAHITAJI</b>	<b>GHARAMA</b>	<b>MUDA</b>
Utunzaji wa mteja (jibu kwa maswali ya ombi na maombi)	Uchunguzi wa wateja	Bure	Mara moja
Kujibu kwa simu	Hakuna	Bure	Na mlio wa tatu
Kujibu mawasiliano	Barua pepe	Bure	Siku mbili baada ya kutuma
	Barua	Bure	Siku saba baada ya kutuma
Usindikaji wa malipo ya bidhaa na huduma	Uwasilishaji wa hati husika (LSO, LPO, ankara) na nyaraka zozote zinazohitajika	Bure	Ndani ya siku 30 baada ya uwasilishaji wa hati
Azimio la malalamiko	Malalamiko yaliyoandikwa yanatoa maelezo maalum	Bure	Ndani ya siku 10

### **TUNAJITOLEA KUTOA HUDUMA ZENYE UFANISI NA BORA KWA WATEJA WETU WOTE**

Habari ya Mawasiliano Maandishi yote ya umma yanaweza kushughulikiwa kwa:

**Afisa Mkuu,**  
**Halmashauri ya Usimamizi wa Vyama vya Ushirika**  
**S.L.P 25089-00100,**  
**Nairobi, Kenya**  
**Simu: +254 (20) 2935101**  
**Barua pepe: [info@sasra.go.ke](mailto:info@sasra.go.ke)**

Ikiwa hujafurahishwa na jinsi ambavyo tumekuhudumia ama maelezo ya jinsi ya kurekebisha udhaifu, unaweza wasiliana na **Tume inayohusika na utekelezaji Haki (Ombudsman)** kupitia anwani zifuatazo:

**Ofisi kuu:**  
**Orofa ya Pili, West End Towers**  
**Ulioko kushoto la Shule ya Sekondari ya Aga Khan kwenye Barabara ya Waiyaki Way - Westlands**  
**S.L.P. 20414 - 00200**  
**NAIROBI.**  
**Simu: +254-20-240337/0722970604**  
**Barua pepe: [info@ombudsman.go.ke](mailto:info@ombudsman.go.ke)**

***HUDUMA BORA NI HAKI YAKO***